Màn hình máy tính Edra EGM22F100VA | 21.5 inch FHD | VA | 100Hz | 5 ms | HDMI + VGA | 2Yrs
1 /
Thương hiệu: E-Dra
Kích thước màn hình: 21.5 inch
Độ phân giải: FHD
Tấm nền: VA
Bề mặt: Màn Hình Phẳng
Đăng ký thông tin nhận quà to
Họ tên Số điện thoại Thời gian đăng ký
Mã sản phẩm: 311272
0.0 Xem đánh giá
Chính sách bán hàng
- Uy tín hơn 22 năm xây dựng và phát triển
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%